Follow us on...
Follow us on Facebook

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Cảm ơn
    1
    Điểm
    0/0 bài viết

Server Kiếm Thế 13 Phái Open Hôm Nay - Cày Cuốc Là Có Tất Cả - Donate Cực Thấp - Server cực hay - Nhiều Tính Năng Cực Hấp Dẫn

Kiếm thế 13 – Server cực kỳ ổn định đậm chất cày cuốc một bước đột phá với làng game Kiếm Thế Private, trong thời gian qua server KTPrivate mọc lên như nấm và nhanh chóng tàn có server 1 tháng có server vài tuần phần vì các server này không chú trọng các mặt về kỹ thuật dẫn đến server tàn lụi. Chủ quan có, khách quan có nên Team chúng tôi quyết định ra một server mang tính chất cày cuốc và không hút máu phấn đấu đưa làng KT Private sang một đỉnh cao mới. Và sẽ là nơi dừng chân của các game thủ, mong các bạn hay thử một lần sẽ hiểu được server chúng tôi tốt như thế nào. Chúng tôi đã bỏ tâm huyết Dev một server thật tốt và đầu tư cơ sở hạ tầng vững mạnh. Với Máy Chủ Khủng và Đường Truyền xuyên suốt. Sau đây là những thông tin để các bạn tham khảo:
    Tên Server Vô Tình Kiếm:
    * SEVER OPEN VÀO NGÀY 22/3/2013 LÚC 14H .

Trang chủ : Đăng ký :
    Tải game:
    Forum trao đổi :

Yh hỗ trợ :
    Thông tin về server

Hỗ trợ tân thủ:
    -Hỗ Trợ tân thủ :
    Hỗ Trợ tân thủ :
    Vào game nhận lv 100
    Nhận hỗ trợ theo từng cấp
    Hỗ Trợ gồm :
    1 Bộ trang bị 4% + 14
    1 Chân nguyên
    3000 Vạn đồng khóa
    2000 Vạn bạc khóa
    3 Túi 24 ô
    1 Phiên Vũ ( 30 ngày)

Chúng tôi hỗ trợ các bạn khá đầy đủ, để các bạn có hành trang trên con đường chinh phục Võ Lâm và Xưng Bá của các bạn.
    Tỉ lệ Donate của chúng tôi thế nào? Vì chúng tôi hướngđến sự duy trì bền bỉ khi các bạn nạp card thì các bạn đã chấp nhận chúng tôi và ủng hộ chúng tôi, Dám khẳng định các bạn Donate chúng tôi giá rẻ phù hợp cáctầng lớp học sinh và sinh viên cũng như công nhân viên chức dành ít thời gianđể giải trí sau khi làm việc mệt mỏi:
    Tỉ lệ exp : 20x vng
    Tỉ lệ nạp thẻ :

10k VND = 30v đồng
    Trong quá trình tham gia game các bạn sẽ trải nghiệm những tính năng cực đỉnh của phiên bản Kiếm Thế Linux, Lâu Lan Cổ Thành, ĐồngHành Khủng, Hệ Thống Chân Nguyên Toàn Diện, Việt Hóa 90% các tính năng hỗ trợ chính. Và phần hấp dẫn bao gồm: Kỹ Năng Gia Tộc một trong những tính năng cực hay.

Hằng ngày khi các bạn tham gia game các bạn sẽ nhận đượcđiểm hoạt động những phần thưởng hấp dẫn dành cho các bạn.

Đội ngũ kỹ thuật và admin nhiệt tình sẵn sang support cho các bạn khi các bạn cần. Chúng tôi không ngừng vươn xa và không ngừng phát triển khai thác hoàn toàn các tính năngcực chất của dòng Kiếm Thế Linux.
    Server Private này là nơi giải trí cũng là sân chơi lý tưởng để các bạn dừng lại. Sau đây là hình ảnh của các tính năng trong game:

- Tính năng cửa server
    1) Lâu Lan cổ thành

2) Giao diện mới
    ư

3) Khẩm nạm bảo thạch

4) hệ thống chân nguyên

5) Hệ thống Đồng hành và trang bị đồng hành

6) Kỹ năng gia tộc + lãnh địa gia tộc

8 Thành Tựu

)

9) Hoạt động

Còn chờ gì nữa mà không nhanh chóng tham gia một Server cực chất và Server không hút máu duy nhất trong làng Kiếm Thế Private 13 Phái.Mong rằng nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn
    Sửa lần cuối bởi votinhkiemvn2013; 20-03-2013 lúc 12:39 AM.

Cảm ơn
    1
    Điểm
    5/4 bài viết
    server của nghichtu gamezone

Cảm ơn
    0
    Điểm
    1/1 bài viết
    Sv vắng quá fải re open kìa k biết việt hoá hết chưa
    Sửa lần cuối bởi qwe132; 20-03-2013 lúc 11:02 AM.

Cảm ơn
    0
    Điểm
    0/0 bài viết
    reopen thì củng thế thôi vào chơi chừng vài giờ là chán toàn ô vuông với dấu ?

Cảm ơn
    1
    Điểm
    0/0 bài viết
    Có nhiều cái hay và cập nhật nhiều phần thưởng cực kỳ hấp dẫn. Open vào ngày 22.03.2013. Mong các bạn ủng hộ

Cảm ơn
    0
    Điểm
    0/0 bài viết
    chua j da open .chua viet hoá hết nua

Cảm ơn
    2
    Điểm
    0/0 bài viết
    up .

Cảm ơn
    1
    Điểm
    0/0 bài viết
    Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn gần xa. Lần Open này sẽ có nhiều cái cực hay và đỉnh

Cảm ơn
    0
    Điểm
    0/0 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi votinhkiemvn2013 Xem bài viết
    Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn gần xa. Lần Open này sẽ có nhiều cái cực hay và đỉnh
    Cái quan trọng nhất là việt hóa xong cái đó bảo đảm đông.

Cảm ơn
    1
    Điểm
    0/0 bài viết
    Team tụi mình đang tiến hành Việt Hóa các thứ. Mong sự ủng hộ của các bạn gần xa

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Từ khóa liên quan

kiem the lau 13 phai

kiem the lau phai 13kiem the private phien ban 13 mon phaimon phai thu 13 cua kiem thekiem the 13 mon phai privatekiem the private 13 phaikiếếm thế lậậu có 13 pháikiem the private 13 mon phai mớikiem the private source 13 phaikiếm thế source 13 pháikiem the lau mon phai thu 13source 13 phái của game kiem thekiemthelau 13phaikiem the 13 mon phai cuc haykiem the lau 13 mon phaikiem the lau co 13 phaikiếm thế lậu 13 phái